Chay
Richard Seidy
Tin tức & bài viết về cầu thủ
Thống kê trong trậnlast 15 trận đấu
ThêmThống kê tổng thể
Thống kê
Giá trị
Trung bình
Trung bình tổng thể
Điểm
5.9
6.27
Số lần giết
0.69
0.67
Số lần chết
0.64
0.67
Số lần giết mở
0.096
0.1
Đấu súng
0.34
0.31
Chi phí giết
5689
6370
Kỷ lục người chơi
Kỷ lục/Thời gian/Bản đồ
Giá trị/TB
Đặt bởi
Đối thủ
Số kill Galil trên bản đồ
41.8215
Sát thương Galil (trung bình/vòng)
17.26.3
Số kill AK47 trên bản đồ
146.1406
Điểm người chơi (vòng)
35521012
Multikill x-
4
Số kill M4A1 trên bản đồ
84.1322
Số kill Galil trên bản đồ
51.8215
Sát thương Galil (trung bình/vòng)
22.46.3
Sát thương GLOCK (trung bình/vòng)
16.74.4
Thời gian flash trong vòng (giây)
00:26s00:05s
Bản đồ 6 tháng qua
Ancient
6.3
14
Nuke
6.1
22
Inferno
6.0
8
Mirage
6.0
11
Anubis
5.8
3
Dust II
5.3
1
Lịch sử chuyển nhượng của Chay
Chay
Loại
Đến
Vị trí
Ngày
Nguồn
2021
2020
Thống kê chung6 tháng qua
Thống kê
Số lượng
Tỷ lệ thắng
Giải đấu
8
0%
Trận đấu
27
44%
Bản đồ
65
55%
Vòng đấu
1398
53%
Thống kê độ chính xác6 tháng qua
Bộ phận cơ thể
Vị trí trg%
Đầu
60519%
Ngực
1.6K49%
Bụng
53417%
Cánh tay
32510%
Chân
1555%
Thống kê trong trậnlast 15 trận đấu
So sánhThống kê tổng thể của Chay
Thống kê
Giá trị
Trung bình
Trung bình tổng thể
Điểm
5.9
6.27
Số lần giết
0.69
0.67
Số lần chết
0.64
0.67
Sát thương
76.88
73.56
Bản đồ 6 tháng qua
Ancient
6.3
14
Nuke
6.1
22
Inferno
6.0
8
Mirage
6.0
11
Anubis
5.8
3
Dust II
5.3
1




